batiki dresses

BATIK DRESS

2/04/2013Violet Kibua

 
 
Habari wadau
Natumaini muwazima popote pale mlipo

Nyingine hii ya BATIK kutoka kwangu. Nimekuwa nikiwaletea sana style za kubana bana lakini leo nimeamua niwatupie hii ya solo. Ubunifu hapa sana sana uko kwenye shingo na kwenye mikono. Vingine vya kawaida sana tumeshazoea kuviona.

Unasemaje kuhusu mlipuko wa leo? 
Una maoni? Mlipuko umekuvutia?
Usisite kutoa maoni, kwani maoni yako yana mchango mkubwa sana.

Pia usisahau kunifollow GFC, twitter na facebook kisha toa comment yako ili ushinde zawadi ya BATIK
bonyeza HAPA ili kushiriki kwenye mchakato

Kibua V

***


You Might Also Like

8 comments

  1. I love this dress!! It is so pretty :)

    <3 CC
    thattallgirl2.blogspot.com

    ReplyDelete
  2. Hey dear I really like your blog! What about following each other? Also on bloglovin, facebook and even lookbook if you want...just let me know :3 <3



    JOIN my GIVEAWAY :)

    NEW POST UP!

    ReplyDelete
  3. I think this dress is beautiful. there must be away where you can just throw me one through the computer :)

    ReplyDelete
  4. Beautiful Dress!! Great blog!!
    xo jess
    www.stmurrie.blogspot.com

    ReplyDelete
  5. Your so creative my dear! God bless much. Indeed!

    ReplyDelete
  6. Looking good Violet! I love those shoes, they bring an extra sparkle to your dress!

    ReplyDelete

Recent posts

Contact Form