dresses

PEACH + BLUE

2/17/2013Violet Kibua

Habari wadau.

Natumai mlikua na jumapili njema. Tumshukuru Mungu kwa kutujalia pumzi maana kuna wengine hawajaiona siku ya leo. Wameshatangulia mbele za haki.

Tukiachana na hayo, leo nimewaletea kivazi hiki cha satin.
Hiki kivazi chavaliwa kwenye shughuli. Send off party sawa, sherehe ya harusi poa, hata kwa red carpet unaweza kutupiamo.

Pia vazi hili laweza valiwa na bi harusi mtarajiwa kwenye send off party yake. 
Au kwa maids wa bi harusi, halichagui kwa sababu lipo simple sana. 

Rangi iliyotawala hapo ni peach na rangi mnogesho light blue. Yenyewe imetumika kidogo tu kunogesha nguo. sio lazima kuvaa nguo yenye marangi mengi, inachusha. sio vibaya siku moja moja ukatokelezea simple kama hivi. inapendeza sana

Ni hayo tu kwa leo wapendwa wangu

Mbarikiwe sana

Kibua V

xo...

***

You Might Also Like

8 comments

  1. Love the Peach. very nice, very classic look.

    ReplyDelete
  2. This dress is gorgeous, I love the colour combination! Simple but perfectly stylish:) Thank you for your lovely comment:)
    Really enjoyed reading your blog! Just followed you:)
    xxxx
    Stephanie

    ReplyDelete

Recent posts

Contact Form