african print ankara

SHINING STAR

1/18/2013Violet Kibua








Habari zenu wadau.

Hiyo ya kwangu nyingine, nimeamua kuiita shining star kwa sababu ya kitenge chenyewe kilichotumika kina nyota nyota. Kama tujuavyo nyota zikiwa angani zinang'aa kwahiyo nikaona sio vibaya nguo hii nikaipa heading ya shining star

Ukitizama vizuri maua ya kitenge hicho utagundua

Naomba nisiwachoshe kwa maneno mengi, kwani leo ni furahi day "friday" naamini wengine wameshaanza weekend.

Niwatakieni nyote weekend njema yenye amani, upendo na utulivu wa kutosha.

xoxo

***

You Might Also Like

0 comments

Recent posts

Contact Form