african print ankara

KITENGE

4/04/2013Violet Kibua

 

 





Hamjambo watu wangu?
Hope mlikua na mapumziko mazuri ya sikukuu ya pasaka na mlisherehekea kwa amani, upendo na utulivu wa hali ya juu

Nyingine hii kutoka kwangu
Hiyo fabric iliyotumika hapo ni kitenge ingawa kwa mbali kinaonekana kama kitambaa tu cha kawaida

Enjoy nayo!

***

Outfit: Kibua Designs
Photos: Jizzle Stans


xo

You Might Also Like

4 comments

  1. This is incredible! Specially the sleeves. You are really talented!

    Keep up with amazing work,
    Dora

    ReplyDelete
    Replies
    1. Thanks for the compliments!
      I really appreciate it

      Delete
  2. umechomoka ile mbayaa! keep growing!

    ReplyDelete

Recent posts

Contact Form