batiki dresses

BATIK PEPLUM DRESS

12/31/2012Violet Kibua

Bonyeza hapo chini kuona picha zaidi










Designed by Kibua V
 
Nimeona nimalize mwaka kwa style hii. Peplum ni style ambayo imebamba sana mwaka huu. 
So nikaona si vibaya nikimaliza nayo mwaka.

What do you say about the look?

Imekuvutia au?

xoxo

***

You Might Also Like

7 comments

  1. Love the fabric

    ReplyDelete
  2. Love love love this dress. Such an amazing pattern.

    http://THEURBANPROMENEUR.blogspot.com

    ReplyDelete
  3. Kitu cha peplum pale kati. Umependeza bi mdada

    ReplyDelete

Recent posts

Contact Form